DSMCRU Welcome Home Sport #1 ขอเปิดกิจกรรมแรกของชมรมศิษย์เก่า ด้วยกิจกรรมกีฬากระชับมิตร ประเภทกีฬาบาสเกตบอลชาย 3x3 และฟุตบอลชายทีม 5 คน จะถูกจัดขึ้นในวันที่ 23 ธันวาคม 2566 ช่วงบ่าย ขอเชิญชวนพี่ๆ ศิษย์เก่า น้องศิษย์ปัจจุบัน และผู้ปกครองของนักเรียนโรงเรียนสาธิตฯจอมบึง สนใจมาสมัครกันเยอะๆ นะ ลิงค์การรับสมัครกดที่นี่
![](/images/DSMCRU_Welcome_Home_Sport1.jpg)
![](/images/activity/2023/20231212_2/DSMCRU_Welcome_Home_Sport2.jpg)